Alumina (Al2O3) Ƙwallon Niƙa

Takaitaccen Bayani:

Ƙwallon alumina mai jurewa microcrystalline matsakaicin niƙa ne mai inganci, wanda aka yi shi da kayan ci-gaba da aka zaɓa, fasahar ƙira ta ci-gaba, kuma an ƙirƙira shi a cikin tukunyar rami mai zafin jiki.Wannan samfurin yana da babban yawa, babban taurin, ƙarancin lalacewa, kyakkyawan kwanciyar hankali da kuma juriya mai kyau na lalata.Ita ce mafi kyawun matsakaici don niƙa glazes, billets da foda na ma'adinai, kuma ana amfani da ita azaman hanyar niƙa don yumbu da yumbu da siminti., Rufi, refractories, inorganic ma'adinai foda da sauran masana'antu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Alumina niƙa bukukuwa suna yadu amfani a ball Mills matsayin abrasive kafofin watsa labarai ga yumbu albarkatun kasa da glaze kayan.Kamfanonin yumbu, siminti da enamel gami da shuke-shuken aikin gilashi suna amfani da su saboda ƙayyadaddun ƙayyadaddun ɗimbin yawa, ƙaƙƙarfan taurinsu, da tsayin daka.A lokacin sarrafa abrasive/niƙa, ƙwallayen yumbu ba za su yi wuya a karye ba kuma yanayin gurɓataccen abu kaɗan ne.

Amfani

1.High wear-resistanceThe nika bukukuwa lalacewa-juriya ya fi na kowa alumina bukukuwa, lokacin da yake aiki, da ball ba zai gurbata da nika kayan, don haka zai iya ci gaba da tsarki da kuma inganta da kwanciyar hankali na nika kayan musamman yumbu glaze.

2.High DensityThe high yawa, high hardness da high nika haruffa ajiye lokaci nika, kara girman da smashing dakin.Don haka yana iya inganta aikin niƙa.

Babban ƙayyadaddun bayanai na Alumina (Al2O3) Ƙwallon Niƙa Nau'in 92

Abu Daraja
AL2O3 > 92%
SiO2 3.8%
Fe2O3 0.06%
TiO2 0.02%
Sauran 2.5%
Ruwan sha <0.01%
Maƙarƙashiya mai yawa > 3.6 g/cm3
Girman girma mai girma 1.5-1.8 kg/l
Taurin Mohs (Grade) 9
Rashin hasara <0.015%
Launi fari

Girman

Diamita (mm) % 0.5-1 Φ 2 Φ 3 % 5 ku Φ8 Φ 10 Φ13 Φ15-60
Juriya (mm) / ± 0.3 ± 0.3 ± 0.3 ± 0.3 ± 0.3 ± 0.3 Φ± 0.5-2mm

Sauran

Hakanan muna da duk girman ƙwallan Al2O3 a tsakanin Φ3mm da gami da Φ60mm.Sauran abubuwan da ke cikin Al2O3 60%,75%, 92%, 99%.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana